`•.¸¸.•´´¯`••._.•†Club_Anh_Em†`•.¸¸.•´´¯`••._.•
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

`•.¸¸.•´´¯`••._.•†Club_Anh_Em†`•.¸¸.•´´¯`••._.•

Trang ChínhĐăng kýGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng Nhập

Share | 

Tuần của bạn (3/1-9/1)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Quang Vinh
Ban Điều Hành
Ban Điều Hành
Quang Vinh

Pig
@KidVip : 54884

Tuần của bạn (3/1-9/1) Empty
Bài gửiTiêu đề: Tuần của bạn (3/1-9/1)   Tuần của bạn (3/1-9/1) I_icon_minitimeMon Jan 03, 2011 12:38 pm

Nhân Mã, Ma Kết có thể phải giành nhiều thời gian để suy nghĩ về chuyện tiền bạc, Song Ngư sẽ mang lại bất ngờ cho những người cứ cho rằng bạn là một kẻ hay mơ mộng.

Dương Cưu (21/3 – 19/4)

Bạn bắt đầu tuần làm việc mới với nhiều cuộc đua và giành thời gian để xem xét các kế hoạch của mình. Bạn cần cân bằng giữa sự cho và nhận để đảm bảo lợi ích của chính mình. Thứ Tư và thứ Năm, bạn có sự sáng tạo, trí thông minh và khéo léo để tìm thấy một người tâm đầu ý hợp. Đây là lúc cho bạn thực hiện những ý tưởng về tương lai xuất hiện trong tâm trí. Thứ sáu đến hết tuần, bạn muốn thời gian trôi chậm lại để giành một khoảng không gian tĩnh lặng cho mình. Vì bạn có thể gặp phải rắc rối nếu cứ lao đầu theo đuổi mọi thứ.

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Bạn nỗ lực không ngừng và có sự tiến bộ tuyệt vời trong những ngày đầu tuần. Những ý tưởng của bạn sẽ đóng vai trò rất quan trọng hiện nay. Thứ Tư và thứ Năm, cuộc sống (cũng có thể là tình yêu) trở nên rất ngọt ngào. Bạn cần chuẩn bị kế hoạch trước để đối phó với mọi sự cố hơn là phản ứng bị động khi việc đã rồi. Thứ Sáu đến cuối tuần, bạn cần tránh xa công việc càng tốt, vì bạn bè và gia đình là những người cần sự quan tâm chăm sóc của bạn.

Song Tử (21/5 – 21/6)

Bạn sẽ có sự thương lượng với một người bạn khi nói chuyện về công việc hay tình cảm vào đầu tuần. Bạn cần một vài cuộc thảo luận để đưa mục tiêu của bạn và người kia đi đến sự thống nhất. Thứ Năm và thứ Sáu, bạn khám phá ra vài ý tưởng rất khác nhau, gặp một số người lập dị và nếm những món ăn chưa bao giờ thử. Đó thực sự là những trải nghiệm thú vị trong đời bạn. Có nhiều chuyện xảy ra với bạn từ thứ Sáu đến cuối tuần, trong cuộc sống cũng như chuyện tình cảm. Bạn nên tìm một cách làm sáng tạo để giải quyết ổn thỏa những chuyện đó.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Bạn đừng lùi bước để bảo vệ vị trí của mình cả trong công việc hay cuộc sống cá nhân vào đầu tuần. Mọi khó khăn rồi cũng qua đi và những điều tốt đẹp sẽ đến với bạn. Thứ Tư và thứ Năm, những vấn đề tiền bạc sẽ khiến bạn bị phân tâm, do vậy hãy kiểm tra kỹ càng các con số. Bạn cần có một cuộc nói chuyện thẳng thắn với ai đó liên quan đến rắc rối về chuyện tài chính của mình. Bạn có thể phải đi đến nhiều nơi vào cuối tuần, nhưng đó là một cách tốt để mở rộng các mối quan hệ cho cá nhân.

Sư Tử (23/7 – 22/Cool

Bạn sẽ cần nỗ lực nhiều hơn nữa trong việc hợp tác hay thương lượng với đồng nghiệp, bạn bè để giải quyết ổn thỏa vấn đề vào đầu tuần. Thứ Tư và thứ Năm, bạn có sự cải thiện đáng kể trong tất cả các mặt của đời sống. Chuyện tình cảm trở nên ngọt ngào hơn, các mối quan hệ thân thiết hơn và công việc cũng diễn ra thuân lợi. Những ngày cuối tuần, có một vài tình huống kịch tính xay ra với bạn và hãy đón chờ điều đó là gì.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Đầu tuần, tình bạn và nhiềm vui có thể đâm hoa kết trái và làm mờ ranh giới giữa công việc và vui chơi. Thứ Tư và thứ Năm, bạn có năng lực sáng tạo có thể khiến cho bạn xem xét lại cách bạn làm mọi thứ và thậm chí cách bạn tiếp cận tất cả thế giới. Hãy giành thời gian cho chính mình để động não, và đừng loại trừ bất cứ điều gì hợp lý. Bạn có thể loại trừ một số việc cần làm sang một bên vào cuối tuần, bởi vì hoàn thành một việc gì đó là rất khó khăn.

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

Đầu tuần, bạn khá bận rộn với nhiều điều để lo như công việc, các mối quan hệ với bạn bè và còn nhiều thứ khác. Sau đó bạn thực sự lôi cuốn, xinh đẹp, tài năng và được mọi người yêu quý vào thứ Tư và thứ Năm. Cuối tuần, bạn hãy hoàn thành các công việc đang còn dang dở thay vì bắt đầu những việc khác. Nếu không biết sắp xếp mọi việc hợp lý, bạn có thể gặp rắc rối và dù có 3 đầu 6 tay cũng không xoay sở nổi.

Bò Cạp (23/10 – 21/11)

Đầu tuần, bạn cần sự phối hợp ăn ý với đồng nghiệp để hoàn thành tốt công việc và kỹ năng này cũng cần thiết cho cuộc sống cá nhân. Thứ Tư đến thứ Năm, một vài vấn đề về gia đình có thể khiến bạn phải bận tâm và điều quan trọng nhất là cần sự tôn trọng lẫn nhau để giải quyết ổn thỏa mọi khó khăn. Cuối tuần là thời gian giành cho sự lãng mạn của bạn. Nếu bạn còn chưa có nửa kia, hãy ra ngoài và khám phá những điều mới mẻ và biết đâu bạn có thể gặp được người trong mộng.

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Tiền bạc có thể là vấn đề khiến bạn suy nghĩ nhiều vào đầu tuần, nhưng đừng vì thế mà bỏ bê các việc khác. Khi đã tìm ra sự cân bằng về tài chính, bạn không còn phải lo lắng và bắt đầu phát huy khả năng sáng tạo của mình. Thứ Tư và thứ Năm, sự rộng lượng của bạn sẽ khiến cho một tình bạn mới nảy nở. Thứ Sáu đến cuối tuần, hãy giành thời gian cho mình để nghỉ ngơi và quan tâm chăm sóc đến những người thân trong gia đình.
Tuần của bạn (3/1-9/1)

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Bạn là người nổi bật vào đầu tuần và đó không phải là sự ngẫu nhiên hay chỉ vụt sáng trong giây lát. Vì bạn đã có một quá trình nỗ lực lâu dài trong công việc và giờ là lúc bạn thu được thành công. Bạn có thể suy nghĩ về tương lai vào thứ Tư và thứ Năm và đó là một điều tốt. Trong những dự tính đó, bạn nên giành một phần để bàn về các kế hoạch tài chính. Sau đó vào cuối tuần, hãy giành một chút thời gian hữu ích cho mình bằng cách khám phá những điều mới mẻ, gặp gỡ bạn bè và người thân. Bạn sẽ cảm thấy tâm hồn mình được mở rộng và mọi người cũng thích điều đó.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Không có gì mới lạ và bạn vẫn thực hiện những công việc như thường lệ vào đầu tuần cả trong công việc và vấn đề cá nhân. Thứ Tư và thứ Năm, những ý kiến mới mẻ của bạn được lắng nghe và để lại ấn tượng cho nhiều người. Cuối tuần, bạn giành thời gian và nhiệt tình giúp đỡ một người bạn mà không có thời gian riêng tư cho mình.

Song Ngư (19/2 – 20/3)

Những người thường xem bạn là một kẻ mơ mộng sẽ cảm thấy ngạc nhiên vào đầu tuần. Bạn là người người tìm ra giải pháp và giải quyết khó khăn một cách dễ dàng. Đây là lúc thuận lợi để sắp xếp mọi thứ xung quanh bạn sau một thời gian bị lãng quên. Thứ Tư và thứ Năm, có một vài xáo trộn nhỏ trong cuộc sống của bạn nhưng mọi chuyện sẽ đâu vào đấy. Bạn cần giành thời gian cho riêng mình để tự do sáng tạo và phát huy tối đa khả năng của bản thân. Cuối tuần, bạn sẽ tỏa sáng bằng những phẩm chất tốt đẹp của mình.
https://clubanhem.forumvi.com

Tuần của bạn (3/1-9/1)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Tuấn Anh - Đôi Mắt
» Đôi Mắt - Wanbi Tuấn Anh
» Dấu Vết - WanBi Tuấn Anh
» Da Co Luc - Lieu Anh Tuan
» Co Le - Lieu Anh Tuan
Trang 1 trong tổng số 1 trang